Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM NOTEBOOK / DDR2 / DDR3 / 500GB/ 750 GB / Notebook Harddisk / 12/7/64 21.59.59

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pomath View Post
    มาไม่ทัน

เสียดายจัง
    เจ้านี้ปิดเวลา 21.39.59น ประจำ ดูจากกระทู้เก่าๆ ถ้าสนใจ ต้องตั้งเวลาปลุกใว้เลยครับจะได้ไม่พลาด

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post

เจ้านี้ปิดเวลา 21.39.59น ประจำ ดูจากกระทู้เก่าๆ ถ้าสนใจ ต้องตั้งเวลาปลุกใว้เลยครับจะได้ไม่พลาด
      ขอบคุณมากครับ คราวหน้า จะไม่พลาด รีบมาเลย

Comment

ผมว่าคนมองแต่หัวกระทู้ครับ 21.59.59

Comment

Originally posted by neos1008 View Post
          ผมว่าคนมองแต่หัวกระทู้ครับ 21.59.59

อ้อ หัวข้อลงเวลาผิดนะครับ ต้องย้อนไปดูกระทู้เก่าๆ
          แต่ที่แน่นอนต้องยึดตามกติกาในกระทู้ ถ้าไม่อ่านกติกา ก็พลาดเอง
          และถ้าเห็นไม่ตรงแล้วไม่แย้ง ต้องย้อนไปดูเก่าๆถึงจะเดาได้ว่าเวลาไหนถูกแน่ครับ

Comment

Working...
          X